Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^

Go down 
chjpchjpdkny
leenhart
mE0.pK
7 posters
Tác giảThông điệp
mE0.pK

mE0.pK

Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 12:30 pm

Điều 1: Ko văng tục, chửi bậy!
Điều 2: Ko xài hack, cheat các loại nhé >_<
Điều 3: A em trong clan ko được chửi nhau, bắn nhau nhé..Thằng nào mà vớ vẩn ông cho làm superman @.@
Điều 4: Bắn pub thì vui vẻ được, nhưng bắn match thì phải no túc nhé..Thằng nào bắn match mà nghịch ngợm bị chửi, bị kick thì đừng hỏi..
Điều 5: Ai có bạn gái xinh thì giới thiệu để a em còn biết mặt nhé...Hay có em gái, chị gái gì cũng chơi tuốt pig
Điều 6: Ai có điều kiện đi onlan thì nên đi nhé..Cố gắng 1 tuần 2 lần hoặc 1 năm 1 lần cũng được
Điều 7: Anh em tiết kiệm tí, chơi bời, chat sex ít thôi..Dành tiền mà up gear mới go pro được Neutral
....
Có j` a em vào bổ sung thêm nhé Very Happy
leenhart

leenhart

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 1:37 pm

Con mèo dở hơi...tao thấy đây là nội quy của mày chứ đâu phải của anh em bounce
http://hehemetal.com
chjpchjpdkny

chjpchjpdkny

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 12:25 pm

me. cha con meo` la^n` nao ong xit. anh? nguoi yeu ong len tuong la` may`ca6m` da^u` lu~ trE? con ra ban' linh tinh!!! sever ma de? ff la ong thit. may` ngay
mE0.pK

mE0.pK

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 3:51 pm

Ơ vkl...Người ta trang điểm cho đẹp thế còn j` bounce bounce
chjpchjpdkny

chjpchjpdkny

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 7:11 pm

dep. san~ oy ko can phai trang diem?:-w
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 7:38 pm

bac' chip noi chinh' xac',,,4rum em trang diem dep san roi` ...can j bac' meo` trang diem? ho...ma 4rum la` gai' ah` ma lai trang diem? Razz Razz Razz lai Spam...post bai` di...ko dong 4um het cho~ spam jo`....1 ba`i post dc 10 phat' spam bounce bounce bounce afro
https://quan.forumvi.com
mE0.pK

mE0.pK

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 11:12 pm

Sax bó cc..Đang bảo trang điểm cái ảnh logo thằng chjp nó xịt người yêu nó trong CS cơ mà pale pale pale ..4rum nào ở đây ~.~
[S]ike

[S]ike

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeThu Jun 19, 2008 5:47 am

Twisted Evil Twisted Evil ảnh đẹp tang điểm càng đẹp hơn lol! lol! đúng ko 2 bác affraid affraid
xpaul

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeTue Jun 24, 2008 5:34 pm

nghe cái điều 5 sao thấy nhức nách wá Shocked kiểu này phải dấu chứ khoe mẽ gì nổi Shocked
aRmy.Corps

aRmy.Corps

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeTue Aug 12, 2008 3:38 pm

Điều một : Admin nói gì cũng đúng
Điều Hai : Nếu Admin nói sai , hãy xem lại điều một
aRmy.Corps

aRmy.Corps

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 8:19 am

Dạo này pà kon trong Team aRmy chắc lo học hành , nên ít thấy xuất hiện trên các SV . Có mình tui là vừa đi làm vừa online . Buồn thiệt .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^   Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^ Icon_minitime

Nội quy đây..A em vào tham khảo và bổ sung ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang